
JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA 

 

                                OFISI YA RAIS 

                     SEKRETARIETI YA AJIRA KATIKA UTUMISHI WA UMMA  

 

TANGAZO 

 

19-03-2025 

MABADILIKO YA ENEO LA USAILI 

 

Usaili wa Kada ya AFISA HESABU II utafanyika katika ukumbi wa MAJOR 

GENERAL ISAMUHYO ULIOPO MGULANI JKT- DAR ES SALAAM. 

Mabadiliko haya yanawahusu wasailiwa wa Mkoa wa Dar es Salaam ambao 

wamepokea ujumbe kwenye Simu zao za Kiganjani na kwenye akaunti zao za 

Ajira Portal. 

Aidha, muda na tarehe ya kufanyia usaili utabaki kama unavyoonekana 

katika tangazo la awali. 

 

Imetolewa na; 
 Kitengo cha Mawasiliano Serikalini 
 


